Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ bảy, Ngày 04/05/2024 | ||||||
04/05 22:15 | Olympique de Geneve FC | 0-0 | FC Echichens | (0-0) | ||
04/05 22:00 | Concordia Lausanne | 4-1 | Bubendorf | (3-0) | ||
Thứ năm, Ngày 02/05/2024 | ||||||
02/05 01:30 | FC Amical Saint-Prex | 4-2 | Signal | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 21:00 | Signal | 2-0 | FC Chatel St Denis | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 22:59 | FC Amical Saint-Prex | 1-2 | Stade Payerne | (1-1) | ||
Thứ năm, Ngày 25/04/2024 | ||||||
25/04 01:45 | Concordia Lausanne | 1-1 | FC Prishtina Bern | (0-1) | ||
25/04 01:30 | Stade Payerne | 2-2 | Dardania Lausanne FC | (0-0) | ||
25/04 01:15 | Olympique de Geneve FC | 3-1 | FC Amical Saint-Prex | (2-0) | ||
25/04 01:00 | Grand-Lancy | 5-1 | FC Echichens | (1-0) | ||
Thứ tư, Ngày 24/04/2024 | ||||||
24/04 01:30 | FC Ueberstorf | 3-2 | Ajoie-Monterri | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 01:00 | Locarno | 3-0 | FC Kickers Luzern | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 22:00 | Concordia Lausanne | 3-0 | SC Dornach | (2-0) | ||
Thứ năm, Ngày 11/04/2024 | ||||||
11/04 01:15 | FC Erguel | 2-2 | Tavannes-Tramelan | (1-2) | ||
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 21:00 | Ascona | 1-0 | FC Perlen Buchrain | (1-0) | ||
07/04 00:00 | FC Prishtina Bern | 6-0 | Bubendorf | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 21:00 | FC Adliswil | 1-3 | KF Dardania St Gallen | (1-2) | ||
Chủ nhật, Ngày 31/03/2024 | ||||||
31/03 20:00 | Stade Payerne | 3-1 | FC Plan Les Ouates | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 30/03/2024 | ||||||
30/03 23:30 | Collina d Oro | 1-2 | FC Red Star Zurich | (1-1) | ||
30/03 22:00 | FC Echichens | 0-3 | Dardania Lausanne FC | (0-1) | ||
Thứ sáu, Ngày 29/03/2024 | ||||||
29/03 22:00 | FC Collex Bossy | 1-0 | FC Chatel St Denis | (0-0) | ||
29/03 02:45 | Concordia Lausanne | 1-1 | Ajoie-Monterri | (0-1) | ||
Thứ năm, Ngày 28/03/2024 | ||||||
28/03 02:30 | Olympique de Geneve FC | 2-2 | Signal | (1-1) | ||
28/03 02:15 | FC Martigny Sports | 2-1 | Le Paquier | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 20:30 | SC Cham II | 0-0 | SC Emmen | (0-0) | ||
24/03 20:30 | FC Gambarogno Contone | 2-1 | SC Goldau | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 02:30 | FC Veyrier Sports | 3-2 | FC Collex Bossy | (3-1) | ||
23/03 02:15 | FC Chatel St Denis | 0-2 | FC Farvagny/Ogoz I | (0-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 23:30 | Collina d Oro | 3-2 | Ascona | (0-0) | ||
16/03 22:59 | Concordia Lausanne | 3-0 | FC Ueberstorf | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 25/02/2024 | ||||||
25/02 20:00 | FC Echichens | 0-0 | Perly-Certoux | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 02/12/2023 | ||||||
02/12 22:59 | Grand-Lancy | 3-1 | FC Chatel St Denis | (1-0) | ||
02/12 22:59 | Dardania Lausanne FC | 0-3 | Le Paquier | (0-2) | ||
02/12 02:15 | Olympique de Geneve FC | 1-1 | FC Collex Bossy | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 25/11/2023 | ||||||
25/11 02:30 | Olympique de Geneve FC | 3-2 | FC Farvagny/Ogoz I | (1-0) | ||
Thứ năm, Ngày 23/11/2023 | ||||||
23/11 02:00 | Dardania Lausanne FC | 1-3 | FC Chatel St Denis | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 19/11/2023 | ||||||
19/11 21:00 | FC Besa Biel | 2-1 | FC Muri Gumligen | (0-1) | ||
19/11 21:00 | FC Veyrier Sports | 2-3 | FC Echichens | (2-3) | ||
19/11 00:30 | Locarno | 1-3 | Brunnen | (0-0) | ||
Thứ năm, Ngày 09/11/2023 | ||||||
09/11 02:30 | FC Amical Saint-Prex | 1-1 | FC Chatel St Denis | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 05/11/2023 | ||||||
05/11 01:00 | FC Prishtina Bern | 4-3 | Ajoie-Monterri | (2-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay