Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ bảy, Ngày 04/05/2024 | ||||||
04/05 18:20 | 7 | Lokomotiv Vitebsk (nữ) | 5-0 | Bobruichanka Bobruisk (nữ) | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 03/05/2024 | ||||||
03/05 22:00 | 7 | Dnepr Mogilev (nữ) | 1-8 | FK Minsk (nữ) | (0-3) | |
03/05 20:00 | 7 | Dinamo Brest (nữ) | 0-4 | ABFF U19 (nữ) | (0-2) | |
03/05 19:00 | 7 | FC Gomel (nữ) | 0-12 | Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) | (0-6) | |
03/05 18:00 | 7 | Dyussh Polesgu (nữ) | 0-8 | Energetik-BGU Minsk (nữ) | (0-4) | |
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 22:00 | 6 | Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) | 8-0 | Dnepr Mogilev (nữ) | (5-0) | |
28/04 20:00 | 6 | FK Minsk (nữ) | 2-0 | Dinamo Brest (nữ) | (1-0) | |
28/04 18:00 | 6 | ABFF U19 (nữ) | 11-0 | Dyussh Polesgu (nữ) | (9-0) | |
28/04 16:30 | 6 | Bobruichanka Bobruisk (nữ) | 4-1 | Smorgon (nữ) | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 17:30 | 6 | Energetik-BGU Minsk (nữ) | 4-0 | Lokomotiv Vitebsk (nữ) | (3-0) | |
Thứ tư, Ngày 24/04/2024 | ||||||
24/04 18:00 | 1 | Smorgon (nữ) | 0-1 | FC Gomel (nữ) | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 20:00 | 5 | Dyussh Polesgu (nữ) | 0-16 | FK Minsk (nữ) | (0-5) | |
21/04 18:00 | 5 | Lokomotiv Vitebsk (nữ) | 1-1 | ABFF U19 (nữ) | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 21:30 | 5 | Dnepr Mogilev (nữ) | 4-0 | FC Gomel (nữ) | (3-0) | |
20/04 19:30 | 5 | Dinamo Brest (nữ) | 0-4 | Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) | (0-1) | |
20/04 17:30 | 5 | Smorgon (nữ) | 0-4 | Energetik-BGU Minsk (nữ) | (0-3) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 21:00 | 4 | ABFF U19 (nữ) | 6-0 | Smorgon (nữ) | (3-0) | |
14/04 19:00 | 4 | FK Minsk (nữ) | 4-0 | Lokomotiv Vitebsk (nữ) | (1-0) | |
14/04 17:00 | 4 | Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) | 19-0 | Dyussh Polesgu (nữ) | (11-0) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 18:00 | 4 | FC Gomel (nữ) | 0-2 | Dinamo Brest (nữ) | (0-2) | |
13/04 16:00 | 4 | Energetik-BGU Minsk (nữ) | 8-0 | Bobruichanka Bobruisk (nữ) | (5-0) | |
Thứ bảy, Ngày 30/03/2024 | ||||||
30/03 20:00 | 3 | Dinamo Brest (nữ) | 1-2 | Dnepr Mogilev (nữ) | (1-1) | |
30/03 17:00 | 3 | Dyussh Polesgu (nữ) | 3-1 | FC Gomel (nữ) | (2-1) | |
Thứ năm, Ngày 28/03/2024 | ||||||
28/03 20:00 | 3 | Bobruichanka Bobruisk (nữ) | 1-1 | ABFF U19 (nữ) | (1-0) | |
28/03 19:00 | 3 | Lokomotiv Vitebsk (nữ) | 1-4 | Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) | (1-2) | |
28/03 18:00 | 3 | Smorgon (nữ) | 0-14 | FK Minsk (nữ) | (0-4) | |
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 22:00 | 2 | Dnepr Mogilev (nữ) | 22-0 | Dyussh Polesgu (nữ) | (8-0) | |
23/03 20:00 | 2 | Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) | 12-0 | Smorgon (nữ) | (7-0) | |
23/03 18:30 | 2 | FK Minsk (nữ) | 5-1 | Bobruichanka Bobruisk (nữ) | (3-0) | |
23/03 17:00 | 2 | ABFF U19 (nữ) | 0-3 | Energetik-BGU Minsk (nữ) | (0-1) | |
Thứ sáu, Ngày 22/03/2024 | ||||||
22/03 19:00 | 2 | FC Gomel (nữ) | 0-3 | Lokomotiv Vitebsk (nữ) | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 19:00 | 1 | Bobruichanka Bobruisk (nữ) | 0-11 | Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) | (0-9) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 20:00 | 1 | Energetik-BGU Minsk (nữ) | 0-6 | FK Minsk (nữ) | (0-1) | |
16/03 18:00 | 1 | Dyussh Polesgu (nữ) | 0-6 | Dinamo Brest (nữ) | (0-4) | |
Thứ sáu, Ngày 15/03/2024 | ||||||
15/03 20:00 | 1 | Lokomotiv Vitebsk (nữ) | 0-1 | Dnepr Mogilev (nữ) | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 19/11/2023 | ||||||
19/11 18:00 | 33 | Dyussh Polesgu (nữ) | 1-5 | Bobruichanka Bobruisk (nữ) | (0-2) | |
19/11 18:00 | 33 | FK Minsk (nữ) | 5-2 | Energetik-BGU Minsk (nữ) | (2-0) | |
19/11 18:00 | 33 | Dinamo Brest (nữ) | 0-3 | Lokomotiv Vitebsk (nữ) | (0-2) | |
19/11 18:00 | 33 | FC Gomel (nữ) | 0-14 | Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) | (0-8) | |
19/11 18:00 | 33 | Dnepr Mogilev (nữ) | 0-1 | ABFF U19 (nữ) | (0-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay